คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ ริช แอท พระราม3 ใกล้ สาธุประดิษฐ์

สาธุประดิษฐ์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2834035
฿20,000/เดือน
฿4,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern living room with stylish furniture and wooden flooring, perfect for cozy gatherings.
ภายในยูนิตModern living room with stylish furniture and wooden flooring, perfect for cozy gatherings.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 67 ตรม.
  • ชั้น 12A
  • ฿62,687/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 67 ตารางเมตร ชั้น 12A, โครงการ เลอ ริช แอท พระราม3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMarch 1, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น12A
ห้องนอน2
ขนาด67 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿298/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿62,686/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2834035

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,200,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.7%

รายละเอียดโครงการ

เลอ ริช แอท พระราม3 หรือ Le Rich @ Rama3 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 422 ยูนิต และอาคารสูง 22 ชั้น
  • โครงการเลอ ริช แอท พระราม3
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด422
  • จำนวนชั้นรวม22
  • ทำเลที่ตั้งสาธุประดิษฐ์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เลอ ริช แอท พระราม3

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เลอ ริช แอท พระราม 3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
9
เลอ ริช แอท พระราม3

สาธุประดิษฐ์, กรุงเทพ

฿4,050,000
฿4,152,951
ประหยัดไป ฿102,951 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ79 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
28
เลอ ริช แอท พระราม3

สาธุประดิษฐ์, กรุงเทพ

฿3,599,000
฿4,127,718
ประหยัดไป ฿528,718 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78.52 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เลอ ริช แอท พระราม3

สาธุประดิษฐ์, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿4,390,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ80.91 ม.2คอนโด11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
5
เลอ ริช แอท พระราม3

สาธุประดิษฐ์, กรุงเทพ

฿2,790,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48.22 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เลอ ริช แอท พระราม 3
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
28
เลอ ริช แอท พระราม3

สาธุประดิษฐ์, กรุงเทพ

฿3,599,000
฿4,127,718
ประหยัดไป ฿528,718 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78.52 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
พี.เอส.ที. ซิตี้ โฮม คอนโดมิเนียม

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿3,550,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ91.2 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะบรีส นราธิวาส พระราม 3

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, กรุงเทพ

฿4,400,000
฿4,609,920
ประหยัดไป ฿209,920 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2คอนโดพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
9
เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿4,700,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ81 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
฿22,200/เดือน
ประหยัดไป ฿4,200 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม