คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 1417011
฿40,000/เดือน
฿44,380/เดือน
ประหยัดไป ฿4,380 บาทต่อเดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตรม.
  • ชั้น 5-10
  • ฿571/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 760 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 70 ตารางเมตร ชั้น 5-10, โครงการ เวีย 31 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • อ่างอาบน้ำ
  • ระเบียง
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • ฟิตเนส
วันที่ลงรายการDecember 25, 2023
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5-10
ห้องนอน2
ขนาด70 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿571/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1417011

รายละเอียดโครงการ

เวีย 31 หรือ Via 31 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 88 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
  • โครงการเวีย 31
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด88
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ1,828 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เวีย 31

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เวีย 31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
฿27,685/เดือน
ประหยัดไป ฿1,685 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่7
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
10
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿27,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่6
ถูกเช่าจนถึง MAY 2026
10
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿29,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่3
ถูกเช่าจนถึง JUL 2026
9
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ71 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
วิลล่า อโศก

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ81 ม.2260 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15-16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
บ้าน ถนน สารสิน คอนโดมิเนียม

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿43,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ96 ม.2560 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไอดีโอ คิว ชิดลม - เพชรบุรี

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
฿45,820/เดือน
ประหยัดไป ฿820 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ79 ม.2550 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน36
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
หายาก
8
อพาร์ทเมนต์ 1-ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้390 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์อพาร์ทเม้นท์ตกแต่งพร้อมอยู่