คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ

พร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2889629
฿160,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Luxurious modern living room with elegant decor and open kitchen layout, perfect for stylish urban living.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with elegant decor and open kitchen layout, perfect for stylish urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 103.24 ตรม.
  • ฿1,550/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 370 ม. จาก BTS ทองหล่อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 103.24 ตารางเมตร, โครงการ เวีย 34 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS ทองหล่อ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด103.24 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,549/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2889629

รายละเอียดโครงการ

เวีย 34 หรือ Via 34 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 45 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเวีย 34
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด45
  • จำนวนชั้นรวม7
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ทองหล่อ, MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เวีย 34

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เวีย 34
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
10
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44.75 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿125,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ88 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
฿130,640/เดือน
ประหยัดไป ฿640 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ92 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿180,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿152,328/เดือน
ประหยัดไป ฿2,328 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้250 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
นิวาติ ทองหล่อ 23

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿160,000/เดือน
฿161,935/เดือน
ประหยัดไป ฿1,935 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ139 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,480 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
฿130,640/เดือน
ประหยัดไป ฿640 บาทต่อเดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿180,000/เดือน