คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2693698
฿19,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with cozy sofa and natural light from large windows
ภายในยูนิตModern living room with cozy sofa and natural light from large windows
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious condominium with stunning pool and lush greenery, perfect for modern living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.02 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿422/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 760 ม. จาก BTS อุดมสุข

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45.02 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS อุดมสุขติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 2, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน2
ขนาด45.02 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿422/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2693698

รายละเอียดโครงการ

เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64 หรือ Elio Del Ray เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1630 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1630
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อุดมสุข
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
เอลลิโอ เดลเรย์ สุขุมวิท 64

บางจาก, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2760 ม. จาก BTS อุดมสุขคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา