คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2328711
฿39,000/เดือน
฿8,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Chic modern living room with dining area and washing machine, featuring stylish decor and natural light.
ภายในยูนิตChic modern living room with dining area and washing machine, featuring stylish decor and natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 53.38 ตรม.
  • ชั้น 15
  • ฿166,729/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 120 ม. จาก MRT ห้วยขวาง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 53.38 ตารางเมตร ชั้น 15, โครงการ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวางติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการSeptember 26, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น15
ห้องนอน2
ขนาด53.38 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿730/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿166,729/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2328711

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿39,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.3%

รายละเอียดโครงการ

เอ็กซ์ที ห้วยขวาง หรือ XT Huaikhwang เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1405 ยูนิต และอาคารสูง 43 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเอ็กซ์ที ห้วยขวาง
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1405
  • จำนวนชั้นรวม43
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT ห้วยขวาง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง