คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท

อโศก, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2913135
฿50,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Stylish living room with dark leather sofa and modern glass coffee table, perfect for cozy evenings.
ภายในยูนิตStylish living room with dark leather sofa and modern glass coffee table, perfect for cozy evenings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning nighttime cityscape view showcasing vibrant urban skyline and bustling streets.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตรม.
  • ชั้น 27
  • ฿1,064/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 80 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตารางเมตร ชั้น 27, โครงการ แอชตัน อโศก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องอบไอน้ำ
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการMay 16, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น27
ห้องนอน2
ขนาด47 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,063/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2913135

รายละเอียดโครงการ

แอชตัน อโศก หรือ Ashton Asoke เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 783 ยูนิต และอาคารสูง 50 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแอชตัน อโศก
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด783
  • จำนวนชั้นรวม50
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งอโศก, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,590 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แอชตัน อโศก

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.