คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทธินี เรสซิเด้นซ์ ใกล้ BTS เพลินจิต

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2300700
฿90,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with leather sofa, glass coffee table, and large TV setup.
ภายในยูนิตModern living room with leather sofa, glass coffee table, and large TV setup.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 133 ตรม.
  • ชั้น 17
  • ฿677/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 210 ม. จาก BTS เพลินจิต

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 133 ตารางเมตร ชั้น 17, โครงการ แอทธินี เรสซิเด้นซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS เพลินจิต และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการSeptember 4, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น17
ห้องนอน2
ขนาด133 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿676/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2300700

รายละเอียดโครงการ

แอทธินี เรสซิเด้นซ์ หรือ Athenee Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 219 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ทีซีซีแคปปิตอลแลนด์ จำกัด
  • โครงการแอทธินี เรสซิเด้นซ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท ทีซีซีแคปปิตอลแลนด์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด219
  • จำนวนชั้นรวม41
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ6,780.8 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เพลินจิต และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แอทธินี เรสซิเด้นซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.