คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท

สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2909314
฿50,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with sleek furniture and ambient lighting, perfect for cozy gatherings.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and ambient lighting, perfect for cozy gatherings.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 68 ตรม.
  • ฿735/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 440 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตารางเมตร, โครงการ โนเบิล รีโคล ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด68 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿735/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2909314

รายละเอียดโครงการ

โนเบิล รีโคล หรือ Noble Recole Sukhumvit 19 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 288 ยูนิต และอาคารสูง 28 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการโนเบิล รีโคล
  • ผู้พัฒนาบริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด288
  • จำนวนชั้นรวม28
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ2,512 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โนเบิล รีโคล

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.