คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร ใกล้ BTS สะพานตากสิน

ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

ID: 1410700
฿290,000/เดือน
฿67,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 133 ตรม.
  • ชั้น 57
  • ฿503,759/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 800 ม. จาก BTS สะพานตากสิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 133 ตารางเมตร ชั้น 57, โครงการ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS สะพานตากสินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ห้องสัมนา
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • ฟิตเนส
วันที่ลงรายการDecember 25, 2023
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น57
ห้องนอน2
ขนาด133 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿2,180/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿503,759/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมองวิวแม่น้ำ
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1410700

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿67,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿290,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.2%

รายละเอียดโครงการ

โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร หรือ Four Seasons Private Residences Bangkok เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 355 ยูนิต และอาคารสูง 73 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท คันทรี่ กรุ๊ป ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการโฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร
  • ผู้พัฒนาบริษัท คันทรี่ กรุ๊ป ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด355
  • จำนวนชั้นรวม73
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ57,072 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานตากสิน
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • บริการรถรับส่งส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางแบบอินฟินิตี้
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางบนดาดฟ้า
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
  • ที่จอดรถส่วนกลางมีหลังคา