คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร ใกล้ BTS สะพานตากสิน

ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2431657
฿130,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง DEC 2026
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 116 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿1,121/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 800 ม. จาก BTS สะพานตากสิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 116 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS สะพานตากสินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • กล้องวงจรปิด
  • ร้านสะดวกซื้อใกล้เคียง
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • เซาว์น่า
  • ฟิตเนส
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการNovember 13, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน2
ขนาด116 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,120/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2431657

รายละเอียดโครงการ

โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร หรือ Four Seasons Private Residences Bangkok เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 355 ยูนิต และอาคารสูง 73 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท คันทรี่ กรุ๊ป ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการโฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร
  • ผู้พัฒนาบริษัท คันทรี่ กรุ๊ป ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด355
  • จำนวนชั้นรวม73
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ57,072 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานตากสิน
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • บริการรถรับส่งส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางแบบอินฟินิตี้
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางบนดาดฟ้า
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿300,000/เดือน
฿338,500/เดือน
ประหยัดไป ฿38,500 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้800 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดพร้อมอยู่29
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
15
โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2800 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
30
โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ240 ม.2800 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดพร้อมอยู่51
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
11
โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿290,000/เดือน
฿67,000,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ133 ม.2800 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดพร้อมอยู่57
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
10
แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์

คลองต้นไทร, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ94.21 ม.21,020 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
9
ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน

วัดพระยาไกร, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ103 ม.21,030 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดพร้อมอยู่33
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
31
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม

สีลม, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ267 ม.2490 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม

สีลม, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน