คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน

พระราม 4, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2656579
฿35,000/เดือน
฿8,250,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อเดือนที่แล้ว วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ก.ค. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with brown sofa and sliding glass door to balcony
ภายในยูนิตModern living room with brown sofa and sliding glass door to balcony
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿179,348/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก MRT สามย่าน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ช่องนนทรี และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการFebruary 16, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน2
ขนาด46 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿760/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿179,347/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2656579

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,250,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿35,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.1%

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน หรือ ไอดีโอ จุฬา สามย่าน เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 774 ยูนิต และอาคารสูง 35 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด774
  • จำนวนชั้นรวม35
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 4, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,800 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ช่องนนทรี และ MRT สามย่าน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.