คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66 ใกล้ BTS อุดมสุข

บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

ID: 388114
฿40,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง DEC 2026
Fully Furnished 2 Bedrooms Condo at Ideo Mobi Sukhumvit 66-1
ภายในยูนิตFully Furnished 2 Bedrooms Condo at Ideo Mobi Sukhumvit 66-1
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 80.5 ตรม.
  • ชั้น 24
  • ฿497/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 160 ม. จาก BTS อุดมสุข

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 80.5 ตารางเมตร ชั้น 24, โครงการ ไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางนา ใกล้ BTS อุดมสุขติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • เตาบาร์บีคิว
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • สนามเด็กเล่น
  • สระว่ายน้ำ
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • เซาว์น่า
วันที่ลงรายการFebruary 9, 2021
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น24
ห้องนอน2
ขนาด80.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿496/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย388114

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66 หรือ Ideo Mobi Sukhumvit 66 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 298 ยูนิต และอาคารสูง 28 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด298
  • จำนวนชั้นรวม28
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งบางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,456 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อุดมสุข
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.