คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา

สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2316831
฿12,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿190,476/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 360 ม. จาก BTS นานา
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 63 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ ไฮด์ สุขุมวิท11 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • ห้องอบไอน้ำ
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการSeptember 19, 2025
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน2
ขนาด63 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿190,476/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2316831

รายละเอียดโครงการ

ไฮด์ สุขุมวิท11 หรือ Hyde Sukhumvit 11 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 478 ยูนิต และอาคารสูง 39 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไฮด์ สุขุมวิท11
  • ผู้พัฒนาบริษัท แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด478
  • จำนวนชั้นรวม39
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,832 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไฮด์ สุขุมวิท11

อุปกรณ์โครงการ

  • ที่จอดรถส่วนกลาง
  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • เครื่องจำลองกอล์ฟส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ไฮด์ สุขุมวิท 11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
13
ไฮด์ สุขุมวิท11

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿12,803,001
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ63.8 ม.2360 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
30
ไฮด์ สุขุมวิท11

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
฿9,500,000
฿10,000,012
ประหยัดไป ฿500,012 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ58 ม.2360 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
6
ไฮด์ สุขุมวิท11

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
฿6,980,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.66 ม.2360 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่27
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
15
ไฮด์ สุขุมวิท11

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿14,432,990
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ65.03 ม.2360 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่22
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿9,900,000
฿10,203,984
ประหยัดไป ฿303,984 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ84 ม.2400 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก

อโศก, กรุงเทพ

฿9,871,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100.61 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
ไอดีโอ โมบิ อโศก

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿9,800,000
฿9,845,136
ประหยัดไป ฿45,136 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2250 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿10,500,000
฿10,510,722
ประหยัดไป ฿10,722 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2720 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน45