คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

กรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

ID: 1455742
฿35,000/เดือน
฿8,500,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง พ.ค. 2570
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตรม.
  • ชั้น 23
  • ฿121,429/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 90 ม. จาก BTS กรุงธนบุรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งสวย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 70 ตารางเมตร ชั้น 23, โครงการ ไฮฟ์ สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS กรุงธนบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • ระเบียง
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2010
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
  • สวน
วันที่ลงรายการFebruary 12, 2024
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น23
ห้องนอน2
ขนาด70 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿500/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿121,428/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1455742

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿35,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.9%

รายละเอียดโครงการ

ไฮฟ์ สาทร หรือ Hive Sathorn เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2010 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 363 ยูนิต และอาคารสูง 31 ชั้น
  • โครงการไฮฟ์ สาทร
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2010
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด363
  • จำนวนชั้นรวม31
  • ทำเลที่ตั้งกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS กรุงธนบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไฮฟ์ สาทร

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ไฮฟ์ สาทร

กรุงธนบุรี, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน