คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ BTS ราชดำริ

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2743918
฿65,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious living room with city view, modern furniture, and natural light in a high-rise apartment.
ภายในยูนิตSpacious living room with city view, modern furniture, and natural light in a high-rise apartment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 126 ตรม.
  • ชั้น 25
  • ฿516/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 210 ม. จาก BTS ราชดำริ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 126 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ราชดำริ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น25
ห้องนอน2
ขนาด126 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿515/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2743918

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿53,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ118.2 ม.21,220 ม. จาก MRT คลองเตยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
โนเบิล เพลินจิต

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿55,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ61 ม.2120 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน ถนน สารสิน คอนโดมิเนียม

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿70,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93 ม.2560 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
คิว หลังสวน

หลังสวน, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ106 ม.2340 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่11