คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย

สุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2441835
฿14,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
Modern living room with elegant dining area and cozy seating, featuring stylish lighting and contemporary decor.
ภายในยูนิตModern living room with elegant dining area and cozy seating, featuring stylish lighting and contemporary decor.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตรม.
  • ฿212,857/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 300 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 70 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 19, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด70 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿212,857/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2441835

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เออร์บิเทีย ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿12,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ65 ม.2190 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ 42

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿15,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ71.5 ม.2330 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
32
หมู่บ้านคลองตันนิเวศ

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿12,990,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ192 ม.296 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้850 ม. จาก ARL รามคำแหงบ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿16,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ140.92 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10