คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ MRT สามยอด

ถนนข้าวสาร, วังบูรพาภิรมย์, พระนคร, กรุงเทพ

ID: 2902143
฿35,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Modern living room with sleek TV unit and air conditioning, perfect for comfortable living.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV unit and air conditioning, perfect for comfortable living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 82 ตรม.
  • ฿427/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 350 ม. จาก MRT สามยอด

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 82 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระนคร ใกล้ MRT สามยอดติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 12, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด82 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿426/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902143

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
นายน์ บาย แสนสิริ

คลองต้นไทร, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61 ม.2280 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
5
คูเปอร์ สยาม คอนโดมิเนียม

บันทัดทอง, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ51.5 ม.2720 ม. จาก BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน

มหาพฤฒาราม, กรุงเทพ

฿28,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52 ม.2840 ม. จาก MRT สามย่านคอนโดพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
ไอดีโอ สาทร-วงเวียนใหญ่

คลองต้นไทร, กรุงเทพ

฿29,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24