คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ พระราม 3

พระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2799594
฿5,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with open kitchen and balcony access, featuring sleek furniture and elegant decor.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with open kitchen and balcony access, featuring sleek furniture and elegant decor.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 90.56 ตรม.
  • ชั้น 22
  • ฿55,212/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 90.56 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ฟิตเนส
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการFebruary 13, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น22
ห้องนอน2
ขนาด90.56 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿55,212/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2799594

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,180,000
฿5,197,605
ประหยัดไป ฿17,605 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโด12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะบรีส นราธิวาส พระราม 3

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, กรุงเทพ

฿4,400,000
฿4,609,920
ประหยัดไป ฿209,920 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2คอนโดพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
9
เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿4,700,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ81 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
คอนโด 1-ห้องนอน ใน บางโพงพาง

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿4,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ100 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3