คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ สาธุประดิษฐ์

สาธุประดิษฐ์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2724801
฿55,000/เดือน
฿7,950,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern living room with elegant decor and large windows offering natural light.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with elegant decor and large windows offering natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 84 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿94,643/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 84 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 13, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน2
ขนาด84 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿654/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿94,642/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2724801

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,950,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿55,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    12
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    8.3%

พิเศษเฉพาะที่ PROPERTYSCOUT
12
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS สะพานตากสิน

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿6,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้720 ม. จาก BTS สะพานตากสินทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿8,990,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ71 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้820 ม. จาก MRT คลองเตยคอนโดพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ดิ แอดเดรส สาทร

สีลม, กรุงเทพ

฿8,500,000
฿8,877,614
ประหยัดไป ฿377,614 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ55.5 ม.2210 ม. จาก BTS เซนต์หลุยส์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6