คอนโด 2-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2507072
฿7,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Stylish living room with modern sofa and glass coffee table, featuring large window with garden view.
ภายในยูนิตStylish living room with modern sofa and glass coffee table, featuring large window with garden view.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building with palm trees and large windows
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 120 ตรม.
  • ชั้น 213
  • ฿58,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 120 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการNovember 24, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น213
ห้องนอน2
ขนาด120 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿58,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2507072

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
31
ชมดอยคอนโดเต็ล

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿6,300,000
฿6,596,200
ประหยัดไป ฿296,200 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ380 ม.2536 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
4
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿5,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿28,000/เดือน
฿5,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4