คอนโด 2-ห้องนอน ใน สันทรายน้อย

สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่

ID: 2919652
฿25,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious living room with modern decor and cozy seating area, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and cozy seating area, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern condominium with lush greenery and a sleek swimming pool view from above.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 74 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿338/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 74 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสันทราย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 3, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน2
ขนาด74 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿337/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919652

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ศุภาลัย มอนเต้ 2

วัดเกต, เชียงใหม่

฿20,000/เดือน
฿21,456/เดือน
ประหยัดไป ฿1,456 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ72 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
18
ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿20,000/เดือน
฿21,660/เดือน
ประหยัดไป ฿1,660 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
17
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
14
เอสเซ็นท์ พาร์ค วิลล์ เชียงใหม่

ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่

฿23,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8