คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย

สุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2828572
฿85,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
Spacious modern living room with elegant dark sofa and large window for natural light.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant dark sofa and large window for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view showcasing modern skyline and lush greenery, perfect for urban living enthusiasts.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 167 ตรม.
  • ชั้น 9
  • ฿509/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 60 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 167 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2007
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการApril 22, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น9
ห้องนอน3
ขนาด167 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿508/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2828572

รายละเอียดโครงการ

ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม หรือ Nusasiri Grand Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2007 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 303 ยูนิต และอาคารสูง 28 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ณุศาศิริ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม
  • ผู้พัฒนาบริษัท ณุศาศิริ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2007
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด303
  • จำนวนชั้นรวม28
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เอกมัย
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านค้าส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม