คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ อินฟินิตี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี

สีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2632462
฿130,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious living room with modern green sofa and elegant decor
ภายในยูนิตLuxurious living room with modern green sofa and elegant decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning high-rise buildings with modern architecture and lush greenery in urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 255 ตรม.
  • ชั้น 30+
  • ฿510/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 90 ม. จาก BTS ช่องนนทรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 255 ตารางเมตร ชั้น 30+, โครงการ ดิ อินฟินิตี้ คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ช่องนนทรี และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการFebruary 3, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น30+
ห้องนอน3
ขนาด255 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿509/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2632462

รายละเอียดโครงการ

ดิ อินฟินิตี้ คอนโดมิเนียม หรือ The Infinity Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สีลม, บางรัก, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 108 ยูนิต และอาคารสูง 40 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แผ่นดินทอง พร็อพเพอร์ตี้ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการดิ อินฟินิตี้ คอนโดมิเนียม
  • ผู้พัฒนาบริษัท แผ่นดินทอง พร็อพเพอร์ตี้ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด108
  • จำนวนชั้นรวม40
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ช่องนนทรี และ MRT สามย่าน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ อินฟินิตี้ คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.