คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไอคอน สาทร ใกล้ MRT สีลม

ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2435898
฿150,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern living room with elegant furniture and stylish decor
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with elegant furniture and stylish decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop infinity pool with stunning cityscape views in modern high-rise building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 99.75 ตรม.
  • ฿1,504/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 610 ม. จาก MRT สีลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 99.75 ตารางเมตร, โครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการNovember 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด99.75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,503/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2435898

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย ไอคอน สาทร หรือ Supalai Icon Sathon เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 720 ยูนิต และอาคารสูง 56 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศุภาลัย ไอคอน สาทร
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด720
  • จำนวนชั้นรวม56
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ13,000 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย ไอคอน สาทร

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ดีลพิเศษ
15
ศุภาลัย ไอคอน สาทร

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿50,000/เดือน
฿54,972/เดือน
ประหยัดไป ฿4,972 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2610 ม. จาก MRT สีลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย ไอคอน สาทร

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿50,000/เดือน
฿54,972/เดือน
ประหยัดไป ฿4,972 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2610 ม. จาก MRT สีลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ศุภาลัย ไอคอน สาทร

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿140,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100.5 ม.2610 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่27
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ศุภาลัย ไอคอน สาทร

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2610 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่20
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
42
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿159,277/เดือน
ประหยัดไป ฿9,277 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83.61 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
อาคารวัน แบงคอก ออฟฟิศ ทาวเวอร์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿120,900/เดือน
93 ม.2240 ม. จาก MRT ลุมพินีทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
30
มิลเลนเนียม เรสซิเด้นส์ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ192.95 ม.2760 ม. จาก BTS อโศกคอนโดพร้อมอยู่19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
10
แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์

คลองต้นไทร, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ94.21 ม.21,020 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่