คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม

ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2338169
฿25,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with elegant lighting and city view balcony.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant lighting and city view balcony.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious hotel lobby with modern decor and plush seating area
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 230 ตรม.
  • ชั้น 32
  • ฿108,696/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 740 ม. จาก MRT สีลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 230 ตารางเมตร ชั้น 32, โครงการ สาธร การ์เด้นส์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • สนามเทนนิส
วันที่ลงรายการJune 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น32
ห้องนอน3
ขนาด230 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿108,695/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2338169

รายละเอียดโครงการ

สาธร การ์เด้นส์ หรือ Sathorn Gardens เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2009 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 580 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น
  • โครงการสาธร การ์เด้นส์
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2009
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด580
  • จำนวนชั้นรวม41
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ8,068 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สาธร การ์เด้นส์

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
สาธร การ์เด้นส์

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
฿27,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2740 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่37
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
สาธร การ์เด้นส์

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿36,000/เดือน
฿40,745/เดือน
ประหยัดไป ฿4,745 บาทต่อเดือน
฿14,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ94.1 ม.2740 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
สาธร การ์เด้นส์

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
฿15,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ94 ม.2740 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
สาธร การ์เด้นส์

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿55,000/เดือน
฿14,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ109 ม.2740 ม. จาก MRT สีลมคอนโดพร้อมอยู่29
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส

พระราม 4, กรุงเทพ

฿25,500,000
฿29,901,876
ประหยัดไป ฿4,401,876 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ85.9 ม.270 ม. จาก MRT สีลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
รอม คอนแวนต์

สีลม, กรุงเทพ

฿21,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ85.5 ม.2460 ม. จาก BTS ศาลาแดงคอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
เดอะฮัด สันสาทร 7

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
฿28,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ304 ม.2530 ม. จาก BTS ช่องนนทรีคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
26
สาธร การ์เด้นส์

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿30,000,000
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ230 ม.2740 ม. จาก MRT สีลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่33