คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2926473
฿35,000/เดือน
฿7,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with large windows and view of cityscape, featuring sleek furniture and open layout.
ภายในยูนิตModern living room with large windows and view of cityscape, featuring sleek furniture and open layout.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 230 ตรม.
  • ชั้น 33
  • ฿34,348/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 550 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 230 ตารางเมตร ชั้น 33, โครงการ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น33
ห้องนอน3
ขนาด230 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿152/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿34,347/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926473

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿35,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.3%

รายละเอียดโครงการ

เซอร์เคิล สุขุมวิท 31 หรือ Circle Sukhumvit 31 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 139 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
  • โครงการเซอร์เคิล สุขุมวิท 31
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด139
  • จำนวนชั้นรวม30
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿8,700,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45.65 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
฿7,900,000
฿8,200,006
ประหยัดไป ฿300,006 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
30
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿29,999,900
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ143 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
9
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
฿7,900,000
฿8,200,006
ประหยัดไป ฿300,006 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
13
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโด8
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
9
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
฿7,900,000
฿8,200,006
ประหยัดไป ฿300,006 บาท
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
฿7,900,000
฿8,200,006
ประหยัดไป ฿300,006 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
5
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿35,374/เดือน
ประหยัดไป ฿374 บาทต่อเดือน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿7,500,000
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ68.12 ม.21,030 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้านราชประสงค์ คอนโดมิเนียม

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿6,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ77 ม.2180 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25