คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2072383
฿150,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
Modern bedroom with cozy lighting and study desk, perfect for relaxation and work.
ภายในยูนิตModern bedroom with cozy lighting and study desk, perfect for relaxation and work.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning rooftop pool with city skyline views, perfect for luxury urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 265.83 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿564/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 100 ม. จาก BTS เพลินจิต

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 265.83 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS เพลินจิต และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการJanuary 28, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน3
ขนาด265.83 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿564/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2072383

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี หรือ The Crest Ruamrudee เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 37 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น
  • โครงการเดอะ เครสท์ ร่วมฤดี
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด37
  • จำนวนชั้นรวม7
  • ทำเลที่ตั้งเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เพลินจิต และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
24
เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ192.25 ม.2100 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
17
เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี