คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก ใกล้ MRT ลุมพินี
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
ID: 2542071
฿73,500,000
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
174 ตรม.
฿422,414/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
320 ม. จาก MRT ลุมพินี
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 174 ตารางเมตร, โครงการ เอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ศาลาแดง ใกล้ MRT ลุมพินี และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- สร้างเสร็จในปี 2026
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- ห้องสัมนา
- สวน
- ฟิตเนส
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการDecember 31, 2025
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด174 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿422,413/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อมอยู่
มุมมองวิวไม่ถูกบล็อก
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2542071
รายละเอียดโครงการ
เอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก หรือ EI8HTEEN SEVEN - One Bangkok เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2026 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 291 ยูนิต และอาคารสูง 92 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เฟรเซอร์ส พร็อพเพอร์ตี้ โฮลดิ้งส์ (ประเทศไทย) จำกัด

ภาพถ่ายโปรเจค
- โครงการเอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก
- ผู้พัฒนาบริษัท เฟรเซอร์ส พร็อพเพอร์ตี้ โฮลดิ้งส์ (ประเทศไทย) จำกัด
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
- ปีที่สร้างเสร็จ2026
- จำนวนยูนิตทั้งหมด291
- จำนวนชั้นรวม92
- ทำเลที่ตั้งลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
- สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง, MRT ลุมพินี และ ARL มักกะสัน
อุปกรณ์โครงการ
ลิฟต์ส่วนกลาง
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เอททีน เซเว่น วัน แบงค็อก
เอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก
ชอบ
ลุมพินี, กรุงเทพ
฿20,900,000
฿21,081,152
ประหยัดไป ฿181,152 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เอททีน เซเว่น-วัน แบงค็อก
ชอบ
ลุมพินี, กรุงเทพ
฿21,900,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿59,500,000
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿59,000,000
แคนวาส 39
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿60,000,000
฿61,300,044
ประหยัดไป ฿1,300,044 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ ริทซ์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส, แบง ค๊อก
ชอบ
สีลม, กรุงเทพ
฿80,000,000