คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2557637
฿180,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern living room with plush sofa and elegant decor
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with plush sofa and elegant decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning modern building with lush greenery and unique architectural design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 206.3 ตรม.
  • ฿873/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 530 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 206.3 ตารางเมตร, โครงการ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการDecember 29, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด206.3 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿872/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2557637

รายละเอียดโครงการ

ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 หรือ Siamese Exclusive Sukhumvit 31 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 192 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น
  • โครงการไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด192
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ72 ม.2530 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
11
ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70 ม.2530 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
18
ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿55,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ72 ม.2530 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
28
ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿160,160/เดือน
ประหยัดไป ฿10,160 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ220 ม.2530 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่20
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
เดอะ เครส สุขุมวิท 24

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ248.37 ม.2420 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
นิวาติ ทองหล่อ 23

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿160,000/เดือน
฿161,935/เดือน
ประหยัดไป ฿1,935 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ139 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,480 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
13
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿152,328/เดือน
ประหยัดไป ฿2,328 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้250 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿210,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ146.25 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5