คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง

บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2850922
฿250,000/เดือน
฿266,122/เดือน
ประหยัดไป ฿16,122 บาทต่อเดือน
฿76,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
Spacious modern living room with elegant wooden furniture and large windows offering natural light.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant wooden furniture and large windows offering natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious private pool area with wooden deck and lush greenery, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 542 ตรม.
  • ชั้น 1-3
  • ฿141,144/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 542 ตารางเมตร ชั้น 1-3, โครงการ เดอะ พาโน พระราม 3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2010
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • จากุซซี่
  • สนามเทนนิส
  • สนามบาสเกตบอล
วันที่ลงรายการApril 1, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น1-3
ห้องนอน4
ขนาด542 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿461/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿141,143/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2850922

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿76,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿250,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    26
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.9%

รายละเอียดโครงการ

เดอะ พาโน พระราม 3 หรือ The Pano Rama 3 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2010 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 397 ยูนิต และอาคารสูง 55 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ทีซีซีแคปปิตอลแลนด์ จำกัด
  • โครงการเดอะ พาโน พระราม 3
  • ผู้พัฒนาบริษัท ทีซีซีแคปปิตอลแลนด์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2010
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด397
  • จำนวนชั้นรวม55
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งบางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ12,800 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ พาโน พระราม 3

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ พาโน พระราม 3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
13
เดอะ พาโน พระราม 3

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿24,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ131 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน