คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร ใกล้ BTS ศาลาแดง

ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2930931
฿200,000/เดือน
฿65,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with elegant decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern lobby with elegant seating and stylish decor
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 182 ตรม.
  • ชั้น 23
  • ฿357,143/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 740 ม. จาก BTS ศาลาแดง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 182 ตารางเมตร ชั้น 23, โครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 21, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น23
ห้องนอน4
ขนาด182 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,098/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿357,142/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2930931

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿65,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿200,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    27
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.7%

รายละเอียดโครงการ

เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร หรือ The Reserve Sathorn เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 134 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด134
  • จำนวนชั้นรวม30
  • ทำเลที่ตั้งทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร