คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2906717
฿70,000/เดือน
฿15,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Modern living room with stylish decor and open kitchen layout, featuring wooden flooring and elegant lighting.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and open kitchen layout, featuring wooden flooring and elegant lighting.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential building with parking area and lush greenery at sunset.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 255 ตรม.
  • ฿58,824/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 255 ตารางเมตร, โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 8, 2026
อัปเดตเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด255 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿274/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿58,823/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2906717

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿15,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿70,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.6%

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส หรือ ศุภาลัย พรีมา ริวา เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 871 ยูนิต และอาคารสูง 47 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด871
  • จำนวนชั้นรวม47
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ร้านค้าส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 นราธิวาส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
29
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿14,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ127 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿13,500,000
฿15,900,066
ประหยัดไป ฿2,400,066 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่45
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
฿45,513/เดือน
ประหยัดไป ฿7,513 บาทต่อเดือน
฿9,000,000
฿11,700,000
ประหยัดไป ฿2,700,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ117 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน25
ยูนิตอื่นให้เช่าใน ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 นราธิวาส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
฿45,513/เดือน
ประหยัดไป ฿7,513 บาทต่อเดือน
฿9,000,000
฿11,700,000
ประหยัดไป ฿2,700,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ117 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน25
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
8
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ246 ม.2คอนโดพร้อมอยู่14
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
12
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ227 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿13,500,000
฿15,900,066
ประหยัดไป ฿2,400,066 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่45
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿14,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ147.7 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
อาร์เด้น พระราม 3

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿16,800,000
฿17,729,105
ประหยัดไป ฿929,105 บาท
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ185 ม.220 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿17,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ127 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
คอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์ คลิฟ (รัชดาภิเษก-พระราม 3)

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ126 ม.2คอนโดพร้อมอยู่35
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ พาโน พระราม 3

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿57,000/เดือน
฿62,790/เดือน
ประหยัดไป ฿5,790 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ138 ม.2คอนโดพร้อมอยู่19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ143 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ที่ดินสำหรับปล่อยเช่า 320 ตารางเมตร แถว ใน บางโพงพาง

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
320 ตรม.฿250/ตรม.ที่ดิน