คอนโด สตูดิโอ ที่ ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่ ใน คลองถนน

คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

ID: 2927834
฿1,900,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.1 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿82,251/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 23.1 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสายไหม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด23.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿82,251/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2927834

รายละเอียดโครงการ

ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่ หรือ The Origin Phahon-Saphanmai เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 536 ยูนิต และอาคารสูง 14 ชั้น
  • โครงการดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด536
  • จำนวนชั้นรวม14
  • ทำเลที่ตั้งคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ ออริจิ้น พหลฯ สะพานใหม่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่

คลองถนน, กรุงเทพ

฿2,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.62 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่

คลองถนน, กรุงเทพ

฿12,000/เดือน
฿2,490,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่

คลองถนน, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
฿3,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
ดิ ออริจิ้น พหลฯ-สะพานใหม่

คลองถนน, กรุงเทพ

฿3,250,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30.61 ม.2คอนโด11
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
โมดิซ สเตชั่น พหลโยธิน – รามอินทรา

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿1,800,000
฿1,853,194
ประหยัดไป ฿53,194 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ23.32 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿1,590,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 2-ห้องนอน ใน อนุสาวรีย์

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿1,590,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.21,000 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
12
พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น

ตลาดบางเขน, กรุงเทพ

฿1,650,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ23 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7