คอนโด สตูดิโอ ที่ ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1 ใน บางจาก

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2912779
฿1,490,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
6eb1c6806bb3ffba25b477abb1489b6b.jpg
ภายในยูนิต6eb1c6806bb3ffba25b477abb1489b6b.jpg
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.8 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿45,427/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 32.8 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 30, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด32.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿45,426/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2912779

รายละเอียดโครงการ

ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1 หรือ The Escape Condominium Sukhumvit 101/1 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 794 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด794
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร6
  • ทำเลที่ตั้งบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ17,580 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101 1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
6
ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101/1

บางจาก, กรุงเทพ

฿1,550,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.28 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7