คอนโด สตูดิโอ ที่ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115 ใกล้ BTS ปู่เจ้า

เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2908840
฿1,450,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Stylish modern living room with bar seating and garden view, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตStylish modern living room with bar seating and garden view, perfect for relaxation and entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building lobby with mailboxes and facility sign at B Loft.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿55,769/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 210 ม. จาก BTS ปู่เจ้า

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS ปู่เจ้าติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 14, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด26 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿55,769/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2908840

รายละเอียดโครงการ

บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115 หรือ B-Loft Sukhumvit 115 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 202 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการบี ลอฟท์ สุขุมวิท 115
  • ผู้พัฒนาบริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด202
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสมุทรปราการ
  • พื้นที่โครงการ1,600 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ปู่เจ้า
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์

เทพารักษ์, สมุทรปราการ

฿1,599,999
฿1,627,320
ประหยัดไป ฿27,321 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ24 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115

เทพารักษ์, สมุทรปราการ

฿1,650,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2210 ม. จาก BTS ปู่เจ้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ดี คอนโด สุขุมวิท 109

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿1,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2880 ม. จาก BTS แบริ่งคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
11
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿1,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.26 ม.2980 ม. จาก BTS สำโรงคอนโดพร้อมอยู่