คอนโด สตูดิโอ ที่ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท ใกล้ BTS พญาไท

พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

ID: 2738907
฿29,000/เดือน
฿7,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern living room with sleek TV unit and stylish shelving, featuring elegant marble wall design.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV unit and stylish shelving, featuring elegant marble wall design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.87 ตรม.
  • ฿273,640/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 300 ม. จาก ARL พญาไท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.87 ตารางเมตร, โครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS พญาไทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการMarch 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด28.87 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,004/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿273,640/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2738907

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿29,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    23
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.4%

รายละเอียดโครงการ

พาร์ค ออริจิ้น พญาไท หรือ Park Origin Phayathai เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 550 ยูนิต และอาคารสูง 35 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการพาร์ค ออริจิ้น พญาไท
  • ผู้พัฒนาบริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด550
  • จำนวนชั้นรวม35
  • ทำเลที่ตั้งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พญาไท และ ARL พญาไท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท