คอนโด สตูดิโอ ที่ ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122 ใน พลับพลา
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ID: 2927017
฿1,690,000
สตูดิโอ
1 ห้องน้ำ
23 ตรม.
ชั้น 4
฿73,478/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 23 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังทองหลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2022
- เตาบาร์บีคิว
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- ลานจอดรถ
- สวน
- ฟิตเนส
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด23 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿73,478/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2927017
รายละเอียดโครงการ
ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122 หรือ Feel Condo Ladprao 122 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 144 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น

ภาพถ่ายโปรเจค
- โครงการฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2022
- จำนวนยูนิตทั้งหมด144
- จำนวนชั้นรวม8
- ทำเลที่ตั้งพลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
ชอบ
พลับพลา, กรุงเทพ
฿1,690,000
ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
ชอบ
พลับพลา, กรุงเทพ
฿12,000/เดือน
฿1,690,000
ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
ชอบ
พลับพลา, กรุงเทพ
฿12,000/เดือน
฿1,690,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ลิปป์ คอนโด รามคำแหง 43/1
ชอบ
พลับพลา, กรุงเทพ
฿1,400,000
฿1,453,842
ประหยัดไป ฿53,842 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง
ชอบ
หัวหมาก, กรุงเทพ
฿12,000/เดือน
฿1,950,000
฿2,049,992
ประหยัดไป ฿99,992 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
ชอบ
คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพ
฿1,750,000
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ รามคำแหง
ชอบ
รามคำแหง, กรุงเทพ
฿1,999,999