คอนโด สตูดิโอ ที่ วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู
ราชพฤกษ์, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
ID: 2930508
฿2,650,000
สตูดิโอ
1 ห้องน้ำ
23 ตรม.
ชั้น 25
฿115,217/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
170 ม. จาก BTS ตลาดพลู
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 23 ตารางเมตร ชั้น 25, โครงการ วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตธนบุรี ใกล้ BTS ตลาดพลูติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2018
- กล้องวงจรปิด
- ฟิตเนส
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการApril 21, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น25
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด23 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿115,217/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2930508
รายละเอียดโครงการ
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ หรือ Whizdom Station Ratchada-Thrapra เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 690 ยูนิต และอาคารสูง 37 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
- โครงการวิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ
- ผู้พัฒนาบริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2018
- จำนวนยูนิตทั้งหมด690
- จำนวนชั้นรวม37
- ทำเลที่ตั้งราชพฤกษ์, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
- สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ตลาดพลู
อุปกรณ์โครงการ
แผนกต้อนรับส่วนกลาง
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา ท่าพระ
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿16,000/เดือน
฿4,000,000
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿4,890,000
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿6,000,000
฿6,638,304
ประหยัดไป ฿638,304 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿48,000/เดือน
฿13,000,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ไอดีโอ โมบิ สาทร
ชอบ
กรุงธนบุรี, กรุงเทพ
฿3,000,000
เพ-ลา วุฒากาศ
ชอบ
ตลาดพลู, กรุงเทพ
฿2,120,000
฿2,169,438
ประหยัดไป ฿49,438 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม ท่าพระ
ชอบ
วัดท่าพระ, กรุงเทพ
฿2,250,000
฿2,277,850
ประหยัดไป ฿27,850 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ
ชอบ
วัดท่าพระ, กรุงเทพ
฿2,390,000
฿2,420,688
ประหยัดไป ฿30,688 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน