คอนโด สตูดิโอ ที่ แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ

บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

ID: 2605285
฿1,700,000
฿1,742,494
ประหยัดไป ฿42,494 บาท
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
Spacious bedroom with large window offering stunning city and greenery views, featuring modern furniture and air conditioning.
ภายในยูนิตSpacious bedroom with large window offering stunning city and greenery views, featuring modern furniture and air conditioning.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern high-rise condominium building with lush greenery and secure entrance.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตรม.
  • ฿65,385/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก BTS วุฒากาศ

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตารางเมตร, โครงการ แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจอมทอง ใกล้ BTS วุฒากาศ และ ใกล้ MRT บางหว้าติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการDecember 31, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด26 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿65,384/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2605285

รายละเอียดโครงการ

แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน หรือ Aspire Sathorn - Taksin Copper Zone เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 613 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • โครงการแอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด613
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งบางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ5,661.2 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS วุฒากาศ และ MRT บางหว้า
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แอสปาย สาทร ตากสิน คอปเปอร์โซน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿1,650,000
฿1,775,253
ประหยัดไป ฿125,253 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.71 ม.2490 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿2,050,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.5 ม.2490 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน12
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿2,163,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.56 ม.2490 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่19
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.56 ม.2490 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿1,650,000
฿1,775,253
ประหยัดไป ฿125,253 บาท
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
4
แอสปาย สาทร – ตากสิน คอปเปอร์โซน

บางค้อ, กรุงเทพ

฿1,600,000
฿1,728,064
ประหยัดไป ฿128,064 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2490 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

บางหว้า, กรุงเทพ

฿1,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33.5 ม.2420 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
แอสปาย สาทร-ตากสิน (บริค โซน)

บางค้อ, กรุงเทพ

฿1,890,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2600 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5