คอนโด สตูดิโอ ที่ ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ ใน อนุสาวรีย์

อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

ID: 2544455
฿2,377,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern studio apartment with cozy bedroom and compact kitchen area.
ภายในยูนิตModern studio apartment with cozy bedroom and compact kitchen area.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious apartment complex with stunning pool and modern architecture
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿99,042/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 24 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางเขน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการJanuary 12, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด24 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿99,041/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2544455

รายละเอียดโครงการ

ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ หรือ Knightsbridge Phaholyothin Interchange เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 726 ยูนิต และอาคารสูง 15 ชั้น
  • โครงการไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด726
  • จำนวนชั้นรวม15
  • ทำเลที่ตั้งอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿5,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ53.8 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14A