คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอดีโอ โมบิ รางน้ำ ใกล้ ARL ราชปรารภ

อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ, พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

ID: 2078961
฿20,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern studio apartment with cozy living area and compact kitchen featuring washing machine and fridge.
ภายในยูนิตModern studio apartment with cozy living area and compact kitchen featuring washing machine and fridge.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from high-rise building showcasing urban skyline and modern architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.56 ตรม.
  • ฿654/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก ARL ราชปรารภ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 30.56 ตารางเมตร, โครงการ ไอดีโอ โมบิ รางน้ำ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ และ ใกล้ ARL ราชปรารภติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการFebruary 10, 2025
อัปเดตเมื่อ 10 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด30.56 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿654/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2078961

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอ โมบิ รางน้ำ หรือ Ideo Mobi Rangnam เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 366 ยูนิต และอาคารสูง 31 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไอดีโอ โมบิ รางน้ำ
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด366
  • จำนวนชั้นรวม31
  • ทำเลที่ตั้งอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ, พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ และ ARL ราชปรารภ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอ โมบิ รางน้ำ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.