คอนโด สตูดิโอ ใกล้ ทองหล่อ

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2751296
฿22,000/เดือน
฿4,850,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern open-plan living room with cozy seating and dining area in a stylish apartment.
ภายในยูนิตModern open-plan living room with cozy seating and dining area in a stylish apartment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.65 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿136,045/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 35.65 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 20, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด35.65 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿617/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿136,044/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2751296

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,850,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿22,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.4%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
มาย รีสอร์ต แบงค์คอก คอนโดมิเนียม

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿5,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ67.62 ม.2330 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
1
มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿4,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56.43 ม.2190 ม. จาก MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์คอนโด10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
41
เดอะ นิช สุขุมวิท 49

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿3,999,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63.22 ม.21,380 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65