ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2027763
฿65,000/เดือน
฿15,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 83 ตรม.
  • ชั้น 18
  • ฿186,627/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 1,000 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ห้องแบบ duplexตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 83 ตารางเมตร ชั้น 18, โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • อ่างอาบน้ำ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
  • ตู้เสื้อผ้าวอล์คอิน
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
  • ฟิตเนส
  • เซาว์น่า
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการFebruary 2, 2025
อัปเดต-
ประเภททรัพย์สิน
ห้องแบบ duplex
พื้น18
ห้องนอน1
ขนาด83 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿783/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿186,626/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมองวิวเมือง
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2027763

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿15,490,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿65,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5%

อุปกรณ์โครงการ

  • สนามเด็กเล่นส่วนกลาง
  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ร้านค้าส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿20,600,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ103 ม.21,000 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
หายาก
16
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿59,500,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ234 ม.21,000 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่41-42
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา