ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองเตย

สุขุมวิท, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 1269492
฿3,200,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 92 ตรม.
  • ฿34,783/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 260 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองเตย ด้วยขนาดพื้น 92 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการAugust 20, 2023
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด92 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿34,782/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1269492

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿3,550,000
฿3,641,083
ประหยัดไป ฿91,083 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40.78 ม.2320 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
พลัส 67 คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿3,190,000
฿3,256,442
ประหยัดไป ฿66,442 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2410 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
แอสปาย สุขุมวิท 48

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿3,000,000
฿3,066,400
ประหยัดไป ฿66,400 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ38.33 ม.2530 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,200,000
฿3,333,434
ประหยัดไป ฿133,434 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.65 ม.2110 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน5