ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองเตยเหนือ
พร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ID: 1820987
฿75,000,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
46.9 ตรม.
฿1,599,147/ตรม.
560 ม. จาก MRT สุขุมวิท
120 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองเตยเหนือ ด้วยขนาดของที่ดิน 120 SQM และ ขนาดพื้น 46.9 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการAugust 12, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด46.9 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,599,147/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1820987
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค สุขุมวิท 53 คอนโดมิเนียม
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿89,000,000
แคนวาส 39
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿60,000,000
฿61,039,134
ประหยัดไป ฿1,039,134 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ เลคส์ กรุงเทพ
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿87,900,000
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ชอบ
วิทยุ, กรุงเทพ
฿300,000/เดือน
฿488,485/เดือน
ประหยัดไป ฿188,485 บาทต่อเดือน
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
฿75,190,000
฿105,253,342
ประหยัดไป ฿30,063,342 บาท