ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน พลา

พลา, บ้านฉาง, ระยอง

ID: 997208
฿8,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 6 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 410 ตรม.
  • ฿20,732/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน พลา ด้วยขนาดพื้น 410 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการFebruary 15, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน6
ขนาด410 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿20,731/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย997208