ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ เช่า ใน บ้านบาตร

บางลําพู, บ้านบาตร, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพ

ID: 1992231
฿33,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿162/ตรม.
  • 590 ม. จาก MRT สามยอด

เกี่ยวกับห้องนี้

ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ เช่า ใน บ้านบาตร ด้วยขนาดพื้น 203.8 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการDecember 25, 2024
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿161/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1992231

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี

ทุ่งพญาไท, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47 ม.2390 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
8
ศุภาลัย พรีเมียร์ ราชเทวี

บ้านครัว, กรุงเทพ

฿33,000/เดือน
฿33,718/เดือน
ประหยัดไป ฿718 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ105.37 ม.2670 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
5
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน

พระราม 4, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45.5 ม.2490 ม. จาก MRT สามย่านคอนโดพร้อมอยู่15 Building B
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
Office Space for Rent near MRT Hua Lamphong

มหาพฤฒาราม, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
100 ม.270 ม. จาก MRT หัวลำโพงทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์