ทาวน์เฮาท์ 2-ห้องนอน
ระยอง
ID: 858980
฿4,450,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
280 ตรม.
฿15,893/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 280 ตารางเมตร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJuly 20, 2022
อัปเดตเมื่อ 3 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด280 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿15,892/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย858980
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ท่าประดู่
ชอบ
ท่าประดู่, ระยอง
฿5,220,000
ทาวน์เฮาท์ 2-ห้องนอน ใน เชิงเนิน
ชอบ
เชิงเนิน, ระยอง
฿4,000,000
ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน
ชอบ
ระยอง
฿3,650,000
บ้าน 3-ห้องนอน
ชอบ
ระยอง
฿4,590,000