ทาวน์เฮาท์ 2-ห้องนอน ใน บางกร่าง

บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

ID: 2038945
฿2,850,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with sleek furniture and dining area, featuring large windows and air conditioning.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and dining area, featuring large windows and air conditioning.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 111.3 ตรม.
  • ฿25,606/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 111.3 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนนทบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
วันที่ลงรายการFebruary 7, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด111.3 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿25,606/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2038945

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
วิลเลต ไลท์ รัตนาธิเบศร์

บางเลน, นนทบุรี

฿3,069,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ83.6 ม.284 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
วิลเลต ไลท์ รัตนาธิเบศร์

บางเลน, นนทบุรี

฿3,392,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120.4 ม.2120 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางกร่าง

บางกร่าง, นนทบุรี

฿2,470,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.294.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
10
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางเลน

บางเลน, นนทบุรี

฿2,690,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ116 ม.279.6 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่