ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 1954422
฿9,700,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 184 ตรม.
  • ฿52,717/ตรม.
  • 80 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 184 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • เตาไฟฟ้า
คุณสมบัติของโครงการ:
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
วันที่ลงรายการSeptember 29, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด184 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿52,717/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1954422

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
3
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿10,300,000
฿10,600,000
ประหยัดไป ฿300,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ106 ม.2คอนโด25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿8,390,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่39
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿8,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.268 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ ถนนจันทน์

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿10,700,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.2101.2 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่